இணையவழி பாதுகாப்புச் சட்டத்தில் திருத்தங்கள்: அமைச்சரவை ஒப்புதல்

12

அண்மையில் நிறைவேற்றப்பட்ட இணையவழி பாதுகாப்புச் சட்டத்தில் பல திருத்தங்களுக்கு அமைச்சரவை அங்கீகாரம் வழங்கியுள்ளதாக அமைச்சரவைப் பேச்சாளர் அமைச்சர் பந்துல குணவர்தன தெரிவித்துள்ளார்.

இன்று இடம்பெற்ற அமைச்சரவையின் பின்னரான ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றிய அமைச்சர், இணையவழி பாதுகாப்புச் சட்டம் தொடர்பில் சம்பந்தப்பட்ட துறைசார் நிபுணர்களிடமிருந்து யோசனைகள் பெறப்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்தார்.

அண்மையில் நிறைவேற்றப்பட்ட இணையவழி பாதுகாப்புச் சட்டத்தில் முன்மொழிவுகளின் அடிப்படையில் திருத்தங்கள் மேற்கொள்ளப்படும் என அமைச்சர் குணவர்தன மேலும் தெரிவித்தார்.

இணைய வழி பாதுகாப்புச் சட்டத்தை திருத்துவதற்கான வரைவு மசோதாவைத் தயாரிக்க சட்ட வரைவாளர்களை வழிநடத்த பொதுப் பாதுகாப்பு அமைச்சர் டிரன் அலஸ் முன்வைத்த முன்மொழிவுக்கு அமைச்சரவை ஒப்புதல் அளித்ததைத் தொடர்ந்து இந்த அறிவிப்பு வந்துள்ளது.

நாடாளுமன்றத்தில் நிறைவேற்றப்பட்ட நிலையில், ஆன்லைன் பாதுகாப்புச் சட்டத்தின் விதிகள் தற்போது அமல்படுத்தப்பட்டு வருவதாக அரசு தெரிவித்துள்ளது.

உச்ச நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்புக்கு இணையாக மேற்படி வரைவு தொடர்பாக நாடாளுமன்றத்தில் குழு நிலையில் அமர்வுகளில் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட திருத்தங்கள் செய்யப்பட வேண்டும் என்பதால், அந்தத் துறையில் உள்ள வல்லுநர்களால் முன்வைக்கப்பட்ட திருத்தங்களை அறிமுகப்படுத்த வாய்ப்பு இல்லை என்று அது கூறியது.

எனவே, தொடர்புடைய திருத்தங்களுக்கான முன்மொழிவுகளை முன்வைத்த துறையில் உள்ள வல்லுனர்களுடன் மேலும் கலந்துரையாடல்களின் மூலம் அங்கீகரிக்கப்பட்ட திருத்தங்களின் அடிப்படையில் ஆன்லைன் பாதுகாப்புச் சட்டத்தை திருத்துவதற்கான வரைவு மசோதாவைத் தயாரிக்க சட்ட வரைவாளர்களை வழிநடத்த பொது பாதுகாப்பு அமைச்சர் முன்வைத்த முன்மொழிவுக்கு அமைச்சரவை ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. .

Join Our WhatsApp Group