அனைத்து X (ட்விட்டர்) பயனர்களுக்கும் மாதாந்த கட்டணம்:எலோன் மஸ்க் ஆலோசனை

29

இஸ்ரேலிய பிரதமர் பெஞ்சமின் நெதன்யாகு உடனான சமீபத்திய நேரடி ஒளிபரப்பு உரையாடலில், சமூக ஊடக தளமான எக்ஸ் (ட்விட்டர்) உரிமையாளர் எலோன் மஸ்க், அனைத்து பயனர்களுக்கும் மாதாந்த கட்டணத்தை அறிமுகப்படுத்துவதற்கான சாத்தியக்கூறு பற்றி விவாதித்தார். பிளாட்ஃபார்மில் உள்ள போட்களின் தொடர்ச்சியான சிக்கலைத் தீர்க்கும் முயற்சியாக இந்த நடவடிக்கை வந்துள்ளது.

IANS படி, போட்களின் பரவலான பயன்பாட்டை எதிர்ப்பதற்கு பெயரளவு கட்டணம் வசூலிப்பது ஒரு சிறந்த உத்தியாக இருக்கும் என்று மஸ்க் குறிப்பிட்டார். போட்கள் நம்பமுடியாத அளவிற்கு செலவு-திறனுள்ளவை என்றாலும், ஒரு சாதாரண கட்டணம் கூட அவற்றை இயக்குவதற்கான ஒட்டுமொத்த செலவை கணிசமாக அதிகரிக்கும் என்று அவர் விளக்கினார்.

அனைத்து X பயனர்களுக்கும் கட்டணங்களைச் செயல்படுத்தும் இந்தக் கருத்து முற்றிலும் புதியது அல்ல, கடந்த ஆண்டு மஸ்க் முன்பு பரிந்துரைத்ததைப் போல. தற்போது, ​​நிறுவனம் எக்ஸ் பிரீமியம் எனப்படும் பிரீமியம் சேவையை வழங்குகிறது, இது மாதத்திற்கு $8க்கு கிடைக்கிறது. இந்தச் சேவையின் சந்தாதாரர்கள் பிந்தைய எடிட்டிங், குறைக்கப்பட்ட விளம்பரங்கள், நீண்ட இடுகைகளை எழுதும் திறன் மற்றும் தேடல் முடிவுகள் மற்றும் உரையாடல்களில் உயர்
தரவரிசை போன்ற பலன்களை அனுபவிக்கின்றனர்.

உரையாடலின் போது, ​​X ஆனது 550 மில்லியன் மாதாந்திர பயனர்களைக் கொண்டுள்ளது என்பதை மஸ்க் வெளிப்படுத்தினார், ஒவ்வொரு நாளும் 100-200 மில்லியன் இடுகைகள் உருவாக்கப்பட்டு வருகின்றன. இருப்பினும், பணம் செலுத்திய சந்தாதாரர்களின் சரியான எண்ணிக்கையை அவர் தற்போது வெளியிடவில்லை.

Q1 2022 Twitter இல் அதன் கடைசி பொது வருவாயின் போது, ​​229 மில்லியன் பணமாக்கக்கூடிய தினசரி செயலில் உள்ள பயனர்கள் (mDAUs)

மேலும், பிளாட்ஃபார்ம் சமீபத்தில் தனது பிரீமியம் பயனர்களுக்காக அரசாங்க-ஐடி அடிப்படையிலான சரிபார்ப்பு முறையை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

Join Our WhatsApp Group