இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர்களை பாராட்டிய இந்திய வீரர் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின்

35

கொழும்பில் நடந்த ஆசிய கோப்பை சூப்பர் 4 போட்டியின் போது, ​​இலங்கையின் பிரமோத் மதுஷனின் விழிப்புணர்வுக்காக இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் பாராட்டு தெரிவித்துள்ளார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப். 17) இந்தியாவுக்கு எதிரான இறுதிப் போட்டிக்கு பாகிஸ்தானை 2 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி இலங்கை அணி தகுதி பெற்றது. போட்டியின் போது, ​​இலங்கையின் பிரமோத் மதுஷன் ஒரு புத்திசாலித்தனமான தந்திரோபாயத்தைப் பயன்படுத்தினார், இறுதியில் ஆட்டமிழந்தார், ஆனால் அவரது அணி வெற்றியை நோக்கிச் செல்ல உதவினார்.

மதுஷனின் புத்திசாலித்தனத்திற்காக அவரைப் பாராட்டிய இந்தியாவின் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், 29 வயதான கிரிக்கெட் வீரரின் விழிப்புணர்வை “டென்னிஸ் பந்து” விளையாட்டிற்கு ஒப்பிட்டார்.

“நிச்சயமாக! வெறும். அவர் பந்தைத் தவறவிட்டார், அசலங்கா ஆடுகளத்தில் (அதிக ஆக்டேன் அழுத்தம்) சார்ஜ் செய்து கொண்டிருந்தார், ஆனால் கீப்பர் தனது முயற்சியைத் தவறவிட்டு ஓடத் தொடங்கும் வரை இந்த நபர் தனது நிலையிலேயே நின்றார். இந்த மாதிரியான எதிர்வினைகள் நடைமுறையில் இருந்து வருகின்றன, இது பெரும்பாலும் டென்னிஸ் பந்து கிரிக்கெட்டில் நடக்கும் என்று என்னால் சொல்ல முடியும், ”என்று அவர் ‘எக்ஸ்’ க்கு அழைத்துச் சென்றார்.

முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் வெங்கடேஷ் பிரசாத், பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான முக்கியமான போட்டியில் இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர் சிறந்த விழிப்புணர்வை வெளிப்படுத்தியதாகக் கூறி அவரைப் பாராட்டினார்.

Join Our WhatsApp Group