இலங்கை கிரிக்கெட் ஜாம்பவான்கள் இந்தியாவில் விளையாடும் T20

43

இந்தியாவில் உள்ள சாலைகளில் பாதுகாப்பான சூழலை வழங்குவதற்கான வளர்ந்து வரும் அவசரம் குறித்த விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்ட ஒரு முன்முயற்சியின் தொடக்கமான ‘நோ ஹாங்கிங் ட்வென்டி20 தொடரின்’ துவக்கத்தை சாலைப் பாதுகாப்பு உலகத் தொடர் அறிவித்தது.

மும்பையில் உள்ள நேதாஜி சுபாஷ் சந்திரபோஸ் மைதானத்தில் செப்டம்பர் 16 முதல் 18, 2023 வரை மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் இந்தியா, இலங்கை மற்றும் வங்கதேச அணிகள் பங்கேற்கின்றன.

இந்தப் போட்டியானது, சாலைப் போக்குவரத்து மற்றும் நெடுஞ்சாலைகள் அமைச்சகம் மற்றும் இந்திய தகவல் மற்றும் தொழில்நுட்பம் மற்றும் இளைஞர் விவகாரங்கள் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகத்தால் ஆதரிக்கப்படும் பிரபலமான சாலைப் பாதுகாப்பு உலகத் தொடரின் விரிவாக்கமாகும்.

‘நோ ஹாங்கிங் டுவென்டி 20 தொடர், தற்போது 85 டெசிபல்களுக்கு மேல் இருக்கும் இந்திய சாலைகளில் தொடர்ந்து ஒலிப்பதைக் குறைப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

உலக சுகாதார அமைப்பின் (WHO) படி, 55 டெசிபல்களின் பரிந்துரைக்கப்பட்ட வரம்புகள் பராமரிக்கப்பட வேண்டும். நாட்டில் கிரிக்கெட் ஒரு மதமாக இருப்பதால், இந்த லீக் சாலையில் செல்வாக்கு மற்றும் மக்களின் மனநிலையை மாற்றுவதற்கு ஒரு சிறந்த தளமாக செயல்படும்.

இந்தத் தொடரின் அனைத்துப் போட்டிகளும் 15 முதல் 17 செப்டம்பர் 2023 வரை மும்பை தானேயில் உள்ள மீரா பயந்தரில் உள்ள நேதாஜி சுபாஷ் சந்திர போஸ் மைதானத்தில் நடைபெறும்.

Join Our WhatsApp Group