பாகிஸ்தான் அணியின் தோல்வி :என்ன தவறு நடந்தது என்பதை பாபர் அசாம் வெளிப்படுத்துகிறார்

50

ஆசியக் கோப்பை இறுதிப் போட்டியை மிகக் குறைவான வித்தியாசத்தில் இழந்ததால், அவர்களை விட இலங்கை சிறப்பாக விளையாடியதாக பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் ஆசம் கூறினார். பாக்கிஸ்தானின் நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஷஹீன் ஷா அப்ரிடி கடைசி ஓவரில் இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி 4 ரன்களை மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து இறுதி ஓவரை அமைத்தார்.

கடைசி ஓவரில் சரித் அசலங்க வெற்றி ரன்களை குவித்து வெற்றியை வசப்படுத்த ஜமான் கான் 9 ரன்களை காப்பாற்ற தவறினார். ஆட்டத்திற்குப் பிறகு, ஃபார்மில் இருந்த பந்துவீச்சாளர் இப்திகார் அகமதுவை தாக்குதலிலிருந்து இறக்கிவிடுவதற்கான தனது முடிவை பாபர் பிரதிபலித்தார் மற்றும் அவர்கள் வீழ்ச்சியடைந்த பகுதிகள் இறுதியில் அவர்களின் வீழ்ச்சிக்கு வழிவகுத்தன.

ஷஹீனைப் பந்துவீச முடிவு செய்தேன், பிறகு இறுதி ஓவருக்கு ஜமான் கானை நம்பினோம். SL நன்றாக விளையாடினார்கள், அவர்கள் எங்களை விட நன்றாக கிரிக்கெட் விளையாடினார்கள், அதனால்தான் அவர்கள் வெற்றி பெற்றார்கள். எங்களின் பந்துவீச்சு மற்றும் பீல்டிங்கில் நாங்கள் சரியாக இருக்கவில்லை, அதனால்தான் நாங்கள் தோற்றோம். மிடில் ஓவர்களில் நாங்கள் சரியாக பந்துவீசவில்லை. அந்த பார்ட்னர்ஷிப் (மெண்டிஸ் மற்றும் சமரவிக்ரம இடையே) எங்களுக்கு விலை போனது. நாங்கள் நன்றாக தொடங்குகிறோம், நாங்கள் நன்றாக முடிக்கிறோம், ஆனால் நாங்கள் நடுவில் விக்கெட்டுகளை எடுக்கவில்லை, ”என்று போட்டிக்குப் பிறகு பாபர் கூறினார்.

போட்டிக்கு வரும்போது, ​​நடப்பு சாம்பியன்கள் டெத் ஓவர்களில் தங்கள் நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான நசீம் ஷா மற்றும் ஹாரிஸ் ரவுஃப் ஆகியோரின் இருப்பை நிச்சயமாக தவறவிட்ட ஒரு அணிக்கு எதிராக வெற்றியை வெல்வதற்கு தாமதமாக விட்டுவிட்டனர்.

ஷாஹீன் ஷா அப்ரிடி இரண்டாவது கடைசி ஓவரில் இலங்கையின் கைகளில் இருந்து வெற்றியைப் பறித்தார், ஆனால் இறுதியில், கடைசி பந்தில் இலங்கையின் வெற்றியைத் தணித்து, பாகிஸ்தானின் நம்பிக்கையைத் தகர்த்தார் அசலங்கா.

Join Our WhatsApp Group