இந்திய கடற்படை கப்பல் ஐஎன்எஸ் ‘நிரீக்ஷக்’ திருகோணமலையில்

57

இந்திய கடற்படைக் கப்பலான (ஐஎன்எஸ்) ‘நிரீக்ஷக்’ நேற்று (14) திருகோணமலை துறைமுகத்தை உத்தியோகபூர்வ விஜயம் மேற்கொண்டு வந்தடைந்தது. வருகை தந்த கப்பலை இலங்கை கடற்படையினர் கடற்படை மரபுகளுக்கு அமைவாக வரவேற்றனர்.

ஐஎன்எஸ் ‘நிரீக்ஷக்’ என்பது 70.5 மீ நீளமுள்ள டைவிங் ஆதரவுக் கப்பலாகும். இது கமாண்டர் ஜீது சிங் சவுகானின் கீழ் 137 பேர் கொண்ட குழுவினரால் நிர்வகிக்கப்படுகிறது.

கப்பலின் கட்டளை அதிகாரி இன்று காலை கிழக்கு கடற்படை கட்டளைத் தலைமையகத்தில் கிழக்கு கடற்படை தளபதி ரியர் அட்மிரல் சுரேஷ் டி சில்வாவை சந்தித்தார்.

கப்பல் தங்கியிருக்கும் போது, ​​இரு கடற்படைகளுக்கு இடையே ஒத்துழைப்பையும் நல்லெண்ணத்தையும் மேம்படுத்தும் நோக்கில், குழுவினர் பல நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்பார்கள். மேலும், திருகோணமலையில் உள்ள சமூகத்தினருக்கான சுகாதார முகாம், இலங்கை கடற்படை டைவிங் பிரிவுடன் இணைந்து டைவிங் பயிற்சி பயிற்சிகள் மற்றும் நாட்டிலுள்ள சில சுற்றுலா தலங்களை பார்வையிடுதல் ஆகியவை பயணத்திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாகும். இந்தக் கப்பல் செப்டம்பர் 21ஆம் தேதி புறப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Join Our WhatsApp Group