ஆசிய கிண்ணம் இறுதிப்போட்டி: இலங்கை சுழல் பந்துவீச்சாளர் தீக்ஷன பங்கேற்க வாய்ப்பில்லை

16

எதிர்வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை கொழும்பில் நடைபெறும் ஆசியக் கோப்பை இறுதிப் போட்டியில் இலங்கை அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர் மகேஷ் தீக்ஷனா தோல்வியடையும் வாய்ப்பை எதிர்கொண்டுள்ளார்.

வியாழன் அன்று பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான சூப்பர் 4 போட்டியின் போது தீக்ஷனா ஒரு எல்லையைத் தடுக்கும் போது தொடை தசைப்பிடிப்புக்கு ஆளானார். பந்துவீச்சு கிரீஸுக்குத் திரும்புவதற்கான அவரது துணிச்சலான முயற்சிகள் இருந்தபோதிலும், அவர் காயம் மற்றும் கணிசமான வலியால் பாதிக்கப்பட்டார்.

NewsWire உடன் பேசிய இலங்கை கிரிக்கெட்டின் மூத்த அதிகாரி ஒருவர் கூறுகையில், தீக்ஷனாவின் காயத்தின் அளவை மதிப்பிடுவதே உடனடி முன்னுரிமை. அவரது உடல்நிலை குறித்த விரிவான மதிப்பீட்டை வழங்க இன்று பிற்பகுதியில் MRI ஸ்கேன் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அணி எடுக்க உத்தேசித்துள்ள எச்சரிக்கையான அணுகுமுறையை அந்த அதிகாரி வலியுறுத்தினார், “உலகக் கோப்பையை நெருங்கி வருவதால் நாங்கள் எந்த அபாயத்தையும் எடுக்க மாட்டோம்” என்று கூறினார். இந்த அறிக்கை வரவிருக்கும் ODI உலகக் கோப்பையின் முக்கியத்துவத்தையும் தீக்ஷனாவின் பங்கேற்பை ஆபத்தில் ஆழ்த்த அணியின் தயக்கத்தையும் அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது.

ஆசியக் கிண்ண இறுதிப் போட்டிக்கு மகேஷ் தீக்ஷனா பங்கேற்காத பட்சத்தில், அவருக்குப் பதிலாக இலங்கை அணி முக்கியமான முடிவை எடுக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்படும். பரிசீலனையில் உள்ள விருப்பங்களில் லெக் ஸ்பின்னர் துஷான் ஹேமந்த அல்லது அணியில் இருந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஒருவரை அறிமுகப்படுத்தலாம். இந்த தேர்வு சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி அணியின் உத்தி மற்றும் இந்தியாவிற்கு எதிரான முக்கியமான இறுதி மோதலில் வாய்ப்புகள் மீது ஆழமான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்

Join Our WhatsApp Group