“நாட்டை விட்டு வெளியேறுவது தேசப்பற்றற்ற செயல்”- சமன் ரத்னபிரிய

31

வெளிநாடுகளுக்கு செல்வது தேசபக்தி அல்ல எனவும், வங்குரோத்து நிலையில் உள்ள இந்த நாட்டை மீண்டும் கட்டியெழுப்புவதற்கு அனைவரும் ஒன்றிணைவதே ஒரே வழி எனவும் ஜனாதிபதிக்கு தொழிற்சங்க பணிப்பாளர் நாயகம் சமன் ரத்னபிரிய தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைமையகமான சிறிகொத்தவில் நேற்று (11) நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்தார்.

அவர் கூறினார்: “இன்றைய நிலவரப்படி, சமூகத்தில் தீவிரமாகப் பேசப்படுவது ஈஸ்டர் தாக்குதல்கள் குறித்த சேனல் 4 ஆவணப்படம்தான். இந்த வீடியோக்களில் சில உண்மைகளைக் கொண்டிருக்கலாம், மற்றவை மிகைப்படுத்தப்பட்டவை. எவையெல்லாம் பொய்யானவை என்பதை ஆராய்ந்து மற்றவை குறித்து விசாரணை நடத்துவது அவசியம். ஈஸ்டர் ஞாயிறு தாக்குதல்களின் சோகமான சூழ்நிலைகளால், இந்த நாட்டில் அரசியல் கூட மாறிவிட்டது. நாடு திவாலானது.

Join Our WhatsApp Group