கொழும்பில் பாரம்பரிய சொத்துக்களை அபிவிருத்தி செய்ய முதலீட்டாளர்களுக்கு அழைப்பு

30

இலங்கையின் நகர அபிவிருத்தி அதிகாரசபை (UDA) இரண்டு காலனித்துவ பாரம்பரிய சொத்துக்களை அபிவிருத்தி செய்வதற்கான சாத்தியமான முதலீட்டாளர்களிடமிருந்து முன்மொழிவுகளுக்கான கோரிக்கையை (RFP) வெளியிட்டுள்ளது.

டெய்லி நியூஸ் படி, RFP கள் செப்டம்பர் 14 முதல் நவம்பர் 2, 2023 வரை வழங்கப்பட்டன, இது சம்பந்தமாக கலப்பு வணிக வளர்ச்சியை நிறுவுவதில் ஆர்வமுள்ள முதலீட்டாளர்கள் அல்லது டெவலப்பர்களுக்காக.

சர் பரோன் ஜயதிலக்க மாவத்தையில் எண். 11 இல் அமைந்துள்ள கட்டிடத்தை தேயிலை அருங்காட்சியகத்துடன் கலப்பு வர்த்தக அபிவிருத்திக்காக புதுப்பிப்பதற்கான RFPயை UDA வழங்கியுள்ளது. இந்தக் கட்டிடத்தைப் பாதுகாப்பது மட்டுமின்றி வணிக நோக்கங்களுக்காகவும் நீண்ட கால குத்தகை அடிப்படையில் பயன்படுத்த தனியார் துறை பங்காளிகளுக்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது. தனியார் துறையிலிருந்து தேவைப்படும் மதிப்பிடப்பட்ட முதலீடு தோராயமாக ரூ. 500 முதல் 800 மில்லியன் வரை இந்த வரலாற்று கட்டிடத்தை பாதுகாத்து புதுப்பிக்கும்.

இரண்டாவதாக, இல. 25, இன்டிபென்டன்ஸ் அவென்யூ, கொழும்பு 07 இல் உள்ள உயர்தர பொட்டிக் ஹோட்டல் ஒன்றை அபிவிருத்தி செய்தல். அமைச்சர்கள் அமைச்சரவையின் தீர்மானத்திற்கு அமைவாக, பொது மக்களின் பாவனைக்கு திறந்து வைப்பதற்காக இந்த சொத்து UDA வசம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. இந்த கட்டம் 26 அறைகள், ஒரு குளம் மற்றும் மேம்பட்ட விருந்தோம்பல் அம்சங்களைக் கொண்ட ஒரு உயர்தர பூட்டிக் ஹோட்டலை உருவாக்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. சாத்தியமான முதலீட்டாளர்கள் மற்றும் டெவலப்பர்கள், உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச அளவில், RFPகள் மூலம் இந்த உருமாற்றத் திட்டத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தில் பங்கேற்க அழைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

Join Our WhatsApp Group