ஆசிய கோப்பை: என்ன தவறு நடந்தது….? வெளிப்படுத்துகிறார் முத்தையா முரளிதரன்

43

2023 ஆம் ஆண்டு இலங்கையில் நடைபெறவுள்ள ஆசியக் கிண்ணப் போட்டிக்கான விலையுயர்ந்த டிக்கெட்டுகள் தொடர்பாக பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் சபையை (பிசிபி) இலங்கை பந்துவீச்சு ஜாம்பவான் முத்தையா முரளிதரன் விமர்சித்துள்ளார்.

இலங்கையின் முன்னாள் சுழற்பந்து வீச்சாளர் முத்தையா முரளிதரன், கான்டினென்டல் போட்டியின் உத்தியோகபூர்வ தொகுப்பாளராக இருக்கும் வாரியத்தால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட அதிக டிக்கெட் விலைகள் காரணமாக, இந்த தோல்விக்கு PCB குற்றம் சாட்டப்பட வேண்டும் என்று நம்புகிறார்.

நியூஸ் 18 உடனான பிரத்யேக உரையாடலில் முரளிதரன், “இந்த ஆண்டு ஆசிய கோப்பையை நடத்துவதால், இந்த டிக்கெட்டுகளுக்கான விலையை பிசிபி முடிவு செய்துள்ளது. இலங்கை தற்போது நிதி நெருக்கடியில் உள்ளது. டிக்கெட் விலைகள் மிகவும் விலை உயர்ந்தவை, அவை கடைசி நேரத்தில் குறைக்கப்பட்டன (கொழும்பில் இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் போட்டிக்கு சற்று முன்பு) ஆனால் அது அவ்வாறு செயல்படவில்லை. டிக்கெட் விலை இலங்கை ரூபாய் 6000 மற்றும் அதற்கு மேல் தொடங்குகிறது. நீங்கள் கிராண்ட்ஸ்டாண்டுகளில் இருந்து போட்டியைப் பார்க்க விரும்பினால், அது 40000 முதல் 50000 இலங்கை ரூபாய் ஆகும், இது ஒரு நபரின் மாத சம்பளத்திற்கு சமம். இலங்கையில் இவ்வளவு பணம் யாராலும் வாங்க முடியாது என்று நான் நினைக்கிறேன்.

பார்வையாளர்கள் வந்து இந்தப் போட்டிகளைப் பார்க்க விரும்புகிறார்கள், ஆனால் டிக்கெட் விலையை வாங்க முடியாது என்று முரளிதரன் உணர்கிறார், “இலங்கையில், போட்டிகள் நடக்கும்போதெல்லாம் மைதானத்தில் எப்போதும் நிரம்பி இருக்கும். இந்த போட்டிகளை மக்கள் வந்து பார்க்க விரும்புகிறார்கள், ஆனால் அவர்களால் அதிக விலை டிக்கெட்டுகளை வாங்க முடியாது. சனிக்கிழமை நடந்த இலங்கை மற்றும் பங்களாதேஷ் ஆட்டம் கூட சொந்த அணி சிறப்பாக செயல்பட்டாலும் பலரை ஈர்க்கவில்லை.

Join Our WhatsApp Group