குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய முன்னாள் பிரதேச சபை உறுப்பினருக்கு 02 மாதம் சிறை

12

குடிபோதையில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டிய குற்றச்சாட்டில் கங்கை இஹல கோரளை பிரதேச சபையின் முன்னாள் உறுப்பினர் ஒருவருக்கு இரண்டு மாத கடூழிய சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட ஸ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுன (SLPP) உறுப்பினர் மீது 75,000 ரூபாய் அபராதம் விதித்து கம்பளை நீதிமன்றம் தீர்ப்பு வழங்கியுள்ளது.

SLPP உறுப்பினர் 2018 ஆம் ஆண்டு முதல் நீதிமன்றங்களைத் தவிர்த்து வந்ததாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது, அதன் பிறகு அவருக்கு எதிராக மூன்று பிடியாணை பிறப்பிக்கப்பட்டதால், அவர் காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டார். 2018 இல் உரிமம், வருவாய் உரிமம் அல்லது காப்பீடு இல்லாமல் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டியதற்காக சந்தேக நபரை கைது செய்த பின்னர் போலீசார் முதலில் வழக்கு பதிவு செய்தனர். அந்த நேரத்தில் SLPP உறுப்பினர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதால், வழக்கு தொடர்பான நீதிமன்ற நடவடிக்கைகள் தொடங்கப்பட்டன.

ஆனால், சந்தேகநபர் நீதிமன்றங்களைத் தவிர்த்ததால், பிடியாணை பிறப்பிக்கப்பட்டு ஐந்து வருட காலத்திற்கு வழக்கு தொடரப்பட்டது. நீதிமன்ற நடவடிக்கைகளின் போது, ​​சமுர்த்தி பயனாளிகளுக்கு வழங்குவதற்காக மோட்டார் சைக்கிள் வழங்கப்பட்டதாகவும், சந்தேக நபரிடம் இன்றுவரை செல்லுபடியாகும் உரிமம் இல்லை என்றும் தெரியவந்துள்ளது. நீதிமன்றில் முன்வைக்கப்பட்ட உண்மைகளை கருத்திற்கொண்டு சந்தேகநபருக்கு இரண்டு மாத கடூழிய சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

Join Our WhatsApp Group