இங்கிலாந்துக்கு எதிரான தொடரை வென்றதன் மூலம் இலங்கை மகளிர் அணி வரலாற்று சாதனை

25

கடந்த வாரம் இங்கிலாந்து மகளிர் அணிக்கு எதிரான முதல் T20 வெற்றியைப் பதிவு செய்த இலங்கை பெண்கள், புதன்கிழமை டெர்பியில் இங்கிலாந்துப் பெண்களுக்கு எதிரான வரலாற்றுத் தொடர் வெற்றியைப் பதிவுசெய்து இரட்டையர் சாதனை படைத்தனர்.

ஆச்சரியப்படத்தக்க வகையில், கேப்டன் சாமரி அத்தபத்து தனது அணியின் வசதியான ஏழு விக்கெட் வெற்றியில் மையமாக இருந்தார், முதலில் 21 ரன்களுக்கு 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி இங்கிலாந்து மகளிர் அணியை 116 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழக்க உதவியது, அதற்கு முன்பு 28 பந்தில் 44 ரன்கள் எடுத்து இலங்கை பெண்கள் வெற்றிகரமான சேஸிங்கை முடிக்க உதவியது.

இலங்கைப் பெண்கள், இங்கிலாந்து மகளிரணியை எந்தவொரு வடிவத்திலும் ஒரு தொடரில் தோற்கடித்தது இதுவே முதல் தடவையாகும்.

அதபத்து ஆட்டமிழக்க, இலங்கை பெண்கள் இலக்கை அடையும் போது, 6.4 ஓவர்களில் 1 விக்கெட்டுக்கு 65 ரன்கள் எடுத்திருந்தது, அங்கிருந்து ஹர்ஷிதா சமரவிக்ரம ஆட்டமிழக்காமல் 26 ரன்கள் எடுத்து, தொடக்க ஆட்டக்காரர் அனுஷ்கா சஞ்சீவனியுடன் கவனமாக வருகை தந்த அணியை வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்றார். அதபத்துவுடன், 20.

வெற்றி மிகவும் வசதியாக இருந்தது, இன்னும் மூன்று முழு ஓவர்கள் மீதமிருக்கும் நிலையில் இலங்கை அங்கு வந்தது.

துரத்தல் மற்றொரு சிறந்த பந்துவீச்சு செயல்திறனால் அமைக்கப்பட்டது, அதபத்து தலைமையிலான கவிஷா தில்ஹாரி மற்றும் உதேஷிகா பிரபோதனி ஆகியோரின் முக்கிய பங்களிப்புடன், இருவரும் 16 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளை எடுத்தனர்.

இனோஷி பிரியதர்ஷனி மற்றும் இனோகா ரணவீர ஆகியோர் தலா ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினர்.

இங்கிலாந்து: 19 ஓவரில் 116 (மையா பௌச்சியர் 23, டேனியல் கிப்சன் 21, எமி ஜோன்ஸ் 20, சாமரி அதபத்து 3/21, உதேஷிகா பிரபோதனி 2/16, கவிஷா தில்ஹாரி 2/16)

இலங்கை: 17 ஓவர்களில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 117 (சாமரி அதபத்து 44, ஹர்ஷிதா சமரவிக்ரம 26, அனுஷ்கா சஞ்சீவனி 20, சாரா கிளென் 2/23)

Join Our WhatsApp Group