சுரேஷ் சாலியை மாநில புலனாய்வு சேவை இயக்குனர் பதவியில் இருந்து உடனடியாக நீக்கவும்: தேசிய மக்கள் சக்தி

20

ஈஸ்டர் ஞாயிறு தாக்குதல்கள் தொடர்பான குற்றச்சாட்டுக்கள் தொடர்பில் அரச புலனாய்வுப் பிரிவின் பணிப்பாளர் சுரேஷ் சாலியை உடனடியாக பதவி நீக்கம் செய்து அவருக்கு எதிராகவும் பிள்ளையான் எனும் சிவநேசதுரை சந்திரகாந்தனுக்கு எதிராகவும் பக்கச்சார்பற்ற விசாரணைகளை நடத்துமாறு தேசிய மக்கள் சக்தி (NPP) அரசாங்கத்தை இன்று வலியுறுத்தியுள்ளது.

NPP பாராளுமன்ற உறுப்பினர் விஜித ஹேரத், தமக்கு எதிராக குற்றச்சாட்டுக்களை சுமத்திய சுரேஷ் சாலி அரச புலனாய்வு சேவையின் (SIS) பணிப்பாளராக இருந்து கொண்டு விசாரணை நடத்துவது அபத்தமானது என செய்தியாளர் சந்திப்பில் தெரிவித்தார்.

“சனல் 4 காணொளியில் மவ்லானா வெளிப்படுத்தியபடி, கிழக்கு மாகாண முன்னாள் முதலமைச்சர் பிள்ளையானுக்கும் சுரேஷ் சாலிக்கும் ஈஸ்டர் ஞாயிறு குண்டுதாரிகளுடன் நேரடித் தொடர்பு இருந்தது தெளிவாகிறது.

“கோத்தபய ராஜபக்ச, மவ்லானா மற்றும் பிள்ளையான் ஆகியோருடன் புகைப்படங்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன. பிள்ளையானுடனான தொடர்பை மவ்லானாவே வெளிப்படுத்தியுள்ளார். விசாரணைகள் சரியான திசையில் செலுத்தப்படாததால், தாக்குதல்களின் உண்மையான குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் இன்னும் தலைமறைவாக உள்ளனர். இந்த அம்பலப்படுத்தல்கள் மூளை மற்றும் மூளையை வெளிப்படுத்துகின்றன. தாக்குதல்களின் உண்மையான நோக்கங்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

தாக்குதல்களில் ஈடுபட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட சுரேஷ் சாலி, ஜனாதிபதியாக பதவியேற்றவுடன் கோட்டாபய ராஜபக்ஷவினால் எஸ்ஐஎஸ் இயக்குநராக நியமிக்கப்பட்டார் என்றும், சாலியின் நியமனத்திற்கும் ஈஸ்டர் தாக்குதலுக்கும் தொடர்பு இருக்கலாம் என்றும் எம்.பி.

கோட்டாபய ராஜபக்ச இனி ஜனாதிபதியாக இல்லாத காரணத்தினால் அவருக்கு எதிரான விசாரணைகள் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்பட வேண்டும் எனவும், எனவே தற்போது அவருக்கு எந்தவிதமான தடையும் இல்லை எனவும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

Join Our WhatsApp Group