கிரிக்கெட் ஆட்ட நிர்ணயத்தில் சூது : சசித்ரா சேனநாயக்க கைது

52

இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் வீரர் சசித்ர சேனாநாயக்க, விளையாட்டு அமைச்சின் விசேட புலனாய்வுப் பிரிவில் சரணடைந்ததை அடுத்து, ஆட்ட நிர்ணயம் சூது செய்த குற்றச்சாட்டின் பேரில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

சேனாநாயக்க நீதிமன்றத்தில் ஆஜராக உள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

லங்கா பிரீமியர் லீக் (LPL) 2020 பதிப்பின் போது சேனநாயக்கா மீதான குற்றச்சாட்டுகள் மேட்ச் பிக்சிங்கில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டைச் சுற்றியே உள்ளது. அவர் துபாயில் இருந்து இரண்டு கிரிக்கெட் வீரர்களுடன் தொலைபேசியில் தொடர்பு கொண்டு போட்டிகளின் முடிவுகளை கையாளும் முயற்சியில் ஈடுபட்டதாக கூறப்படுகிறது.

ஆட்ட நிர்ணய குற்றச்சாட்டுகள் தொடர்பான விசாரணைக்கு பதிலளிக்கும் வகையில், கொழும்பு பிரதான நீதவான் நீதிமன்றம் 2023 ஆம் ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதம் சேனநாயக்கவிற்கு பயணத் தடை விதித்தது.

எவ்வாறாயினும், அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளையும் கடுமையாக மறுத்துள்ள சேனாநாயக்க, அவை ஆதாரமற்றவை என்றும், தனது மற்றும் தனது குடும்பத்தின் நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுத்தும் நோக்கத்தில் இருப்பதாகவும் கூறினார்.

Join Our WhatsApp Group