40 வயதிலும் அழகு குறையாத நடிகை ஸ்ரேயா

20

ஸ்ரேயா தமிழ் மட்டுமில்லாமல் தெலுங்கு, இந்தி உள்ளிட்ட பல மொழி படங்களில் நடித்துள்ளார்.
ஸ்ரேயா வெளியிட்டுள்ள புகைப்படங்கள் தற்போது வைரலாகி வருகிறது.
நடிகை ஸ்ரேயா தமிழில் முன்னணி நடிகர்களான ரஜினி, விஜய், தனுஷ், விக்ரம், என பல நடிகர்களுடன் ஜோடியாக நடித்து முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்தவர். இவர் தமிழ் மட்டுமில்லாமல் தெலுங்கு, இந்தி உள்ளிட்ட பல மொழி படங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான கப்சா திரைப்படம் எதிர்பார்த்த வெற்றி பெறவில்லை.

இந்த நிலையில் 40 வயதாகும் ஸ்ரேயா இன்னும் வயதான தோற்றம் இல்லாமல் நடிக்க வந்த ஆரம்பத்தில் எவ்வளவு அழகாக இருந்தாரோ அதே அளவிற்கு கவர்ச்சியுடனும், அழகுடன் இருக்கிறார். ரசிகர்களுக்காகவே வித்தியாசமாக உடைகளை அணிந்துகொண்டு கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்து புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.

தற்போது தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் சேலை அணிந்து கொண்ட புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். அவர் வெளியிட்டுள்ள அந்த புகைப்படங்கள் தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

புகைப்படங்களை பார்த்த பலரும் 40 வயதில் இவ்வளவு அழகா? இன்னும் உங்களுக்கு கவர்ச்சி குறையவே இல்லை என வியப்புடன் கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.

Join Our WhatsApp Group