ஆசிய கோப்பை: கொழும்பில் மழை தொடர்ந்தால் மேலும் 2 மைதானங்களை மாற்றுவது தொடர்பில் ஆராய்வு

22

கடந்த சில நாட்களாக கொழும்பில் கனமழை பெய்ததை அடுத்து, ஆசியக் கோப்பையின் 2023 பதிப்பின் சூப்பர் ஃபோர் கட்டத்திற்கான இடத்தை மாற்றுவது குறித்து ஆசிய கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஏசிசி) பரிசீலித்து வருவதாக ஹிந்துஸ்தான் டைம்ஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

அட்டவணையின்படி, இலங்கையின் தலைநகரான ஆர் பிரேமதாசா ஸ்டேடியம் ஆறு சூப்பர் ஃபோர் விளையாட்டுகளில் ஐந்து போட்டிகளை நடத்த திட்டமிடப்பட்டது, மற்றொன்று லாகூரில் உள்ள கடாபி மைதானத்தில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. எவ்வாறாயினும், கடந்த இரண்டு நாட்களாக கொழும்பில் நிலவும் காலநிலைக்கு மத்தியில் பல்லேகல மற்றும் தம்புள்ளை மாற்று இடங்களாக பார்க்கப்படுவதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் செய்தியின்படி, வறண்ட பிரதேசமாக இருப்பதால் பெரும்பாலான போட்டிகளை நடத்த இலங்கை கிரிக்கெட் பரிந்துரைத்த இடம் தம்புள்ளை. ஆனால் ஒலிபரப்பாளர்களும் பங்குபற்றிய குழுக்களும் கொழும்பை விருப்பமாக விட்டுவிட்டு பல்லேகல மற்றும் தம்புள்ளைக்கு செல்வதற்கு தயக்கம் காட்டினர். எவ்வாறாயினும், இது மழைக்காலமாக இருப்பதால், கடந்த சில நாட்களாக கொழும்பிலும், பல்லேகலயிலும் மழை பெய்ததால், இந்தியா-பாகிஸ்தான் ஆட்டம்
கைவிடப்பட்டது.

கொழும்பில் வானிலை மேம்படும் என்று ACC முதலில் உணர்ந்ததாகவும், ஆனால்,அந்த மைதானத்தில் முதல் போட்டி செப்டம்பர் 9 ஆம் தேதி மட்டுமே என்றாலும், மோசமான வானிலை குறித்த அச்சம் இருந்தபோதிலும், போட்டியை பல்லேகலவிற்கு மாற்றுவதற்கான விருப்பத்தை அவர்கள் பரிசீலித்து வருவதாக அறிக்கை மேலும் கூறியது. அந்த இடமும். ACC அடுத்த நாள் அல்லது இரண்டு நாட்களில் அழைப்பு எடுக்க வாய்ப்புள்ளது. (ஹிந்துஸ்தான் டைம்ஸ்).

Join Our WhatsApp Group