கண்ணீர் புகை குண்டுகள் வெடித்து, பொலிஸ்காரர் காயம்

15

ஞாயிற்றுக்கிழமை (23) மாலை பொலிஸ் களப் படைத் தலைமையகத்தில் கண்ணீர் புகை குண்டுகள் தரையில் விழுந்து வெடித்ததில் பொலிஸ் அதிகாரி ஒருவர் காயமடைந்து கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். காயமடைந்த பொலிஸ் உத்தியோகத்தர் பொது முகாமைத்துவப் பிரிவில் கடமையாற்றும் கான்ஸ்டபிள் மற்றும் கலகத் தடுப்புப் படையில் பணிபுரிகிறார். அவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

விகாரை மகாதேவி பூங்காவிற்கு அருகில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற ஆர்ப்பாட்டத்தை கலைக்கும் பணிகளில் இந்த அதிகாரி ஈடுபட்டிருந்தார். கடமை முடிந்ததும், இந்த அதிகாரி உட்பட அதிகாரிகள் குழு களப் படைத் தலைமையகத்திற்குச் சென்று, பயன்படுத்தப்படாத கண்ணீர் புகை குண்டுகள் மற்றும் பிற வெடிமருந்துகளை கையளித்துக்கொண்டிருந்தபோது, ​​கண்ணீர் புகை குண்டுகள் தரையில் விழுந்து வெடித்ததாக, மூத்த காவல்துறை அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார்.

Join Our WhatsApp Group