நாடு வங்குரோத்து நிலை : தனியான குழுவை நியமித்து ஆராய எதிர்க்கட்சி தீர்மானம்

15

எதிர்க்கட்சிகளின் செயற்குழுவின் முடிவின் அடிப்படையில், நாட்டின் பொருளாதார நெருக்கடிக்கான காரணங்களைக் கண்டறியவும், அதற்குக் காரணமானவர்களைக் கண்டறியவும் எதிர்க்கட்சி உறுப்பினர்களைக் கொண்ட குழுவை நியமிக்க முடிவு செய்துள்ளது.

“எதிர்க்கட்சியால் நியமிக்கப்படும் இந்தக் குழு, பொருளாதாரச் சீரழிவுக்கு காரணமான அனைத்து தரப்பினரையும் முறையாக விசாரித்து நாடாளுமன்றத்தில் அறிக்கை அளிக்க நடவடிக்கை எடுக்கும். எந்தவொரு பாராளுமன்ற உறுப்பினரும் இந்தக் குழுவின் செயல்பாட்டிற்கு நல்லெண்ணத்துடன் பங்களிக்கலாம் மற்றும் ஆதரவளிக்கலாம் மற்றும் இந்த குழுவின் நோக்கத்திற்காகத் தேவையான ஒவ்வொரு தரப்பினரிடமிருந்தும் தகவல்களை சேகரிக்க ஏற்பாடு செய்யும். அத்துடன், தகவல்களை வழங்க விரும்பும் எவருக்கும் தகவல் வழங்குவதற்கு வசதியாக ஏற்பாடுகள் செய்யப்படும் என எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச தெரிவித்துள்ளார்.

Join Our WhatsApp Group