ஷாஃப்டரின் மரணம்: நிபுணர் குழு இரண்டு நாள் கூட்டத்திற்குப் பின் இறுதி முடிவை எட்டும் சாத்தியம்

38

கொழும்பு மேலதிக நீதவான் ராஜீந்திர ஜயசூரிய, ஷாஃப்டர் வழக்கின் பங்குதாரர்களுக்கு நேற்று (11) 5 பேர் கொண்டதாக அறிவித்தார்.

ஜனசக்தி குழுமத்தின் முன்னாள் பணிப்பாளர் தினேஷ் ஷாஃப்டரின் மரணத்திற்கான காரணம் குறித்து இறுதித் தீர்மானம் எடுப்பதற்காக நிபுணர்கள் குழு ஜூலை 22 மற்றும் 23 ஆம் திகதிகளில் பேராதனை பல்கலைக்கழக வளாகத்தில் விசேட கலந்துரையாடலை நடத்தவுள்ளது.

காலி கராப்பிட்டிய வைத்தியசாலையில் நடத்தப்பட்ட ஷாஃப்டரின் இரண்டாவது பிரேதப் பரிசோதனை நிறைவடைந்துள்ளதாகவும், பேராதனைப் பல்கலைக்கழகத்தில் இரண்டு நாள் கலந்துரையாடலை நடாத்துவதற்கு நிபுணர் குழு தயாராகிவிட்டதாகவும் எழுத்து மூலம் தமக்கு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக நீதவான் மேலும் தெரிவித்தார். மரணம் பற்றிய முடிவு.

இது தொடர்பில் தேவையான வசதிகளை ஏற்படுத்திக் கொடுக்குமாறு குற்றப் புலனாய்வு திணைக்களத்திற்கு உத்தரவிட்ட நீதவான், உரிய தரப்பினருக்கு அறிவிக்குமாறும் உத்தரவிட்டுள்ளார்.

ஷாஃப்டரின் தாயின் இரத்த மாதிரிகள் தொடர்பான அறிக்கைகள் தங்களுக்கு இதுவரை கிடைக்கவில்லை என்றும், ஷாஃப்டரின் மரணத்திற்கு ஆறு மாதங்களுக்கு முன்னர் பெறப்பட்ட தொலைபேசி பகுப்பாய்வு அறிக்கைகளை நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்துள்ளதாகவும் குற்றப் புலனாய்வுத் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது.

Join Our WhatsApp Group