சினமன் எயார் கொழும்பில் இருந்து யாழ்ப்பாணத்திற்கு விமான சேவைகளை ஆரம்பித்துள்ளது

25

சினமன் ஏர் சமீபத்தில் யாழ்ப்பாணத்திற்கு திட்டமிடப்பட்ட விமான சேவைகளை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளதாக அறிவித்தது, இது தீவின் வடக்குப் பகுதியில் உள்ள மிகவும் பிரபலமான நகரத்திற்கு பயணிகளை எளிதில் அணுகக்கூடிய மற்றும் விதிவிலக்கான பயண அனுபவத்தை வழங்கும்.

யாழ்ப்பாணத்திற்கான திட்டமிடப்பட்ட விமானங்கள் 16 ஜூன் 2023 அன்று தொடங்கப்பட்டன, வாரந்தோறும் பண்டாரநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையம் (BIA) மற்றும் சிகிரியா விமான நிலையத்திலிருந்து யாழ் சர்வதேச விமான நிலையத்திற்கு ஒவ்வொரு ஞாயிறு, செவ்வாய், புதன் மற்றும் வெள்ளி ஆகிய நாட்களில் புறப்படும்.

அதே நேரத்தில், Cinnamon Air BIA இலிருந்து திருகோணமலை மற்றும் மட்டக்களப்புக்கு தினசரி திட்டமிடப்பட்ட விமானங்களை மீண்டும் தொடங்கும்.

BIA இல் உள்ள பிரத்யேக உள்நாட்டு முனையத்தில் இருந்து திட்டமிடப்பட்ட விமானங்களை வழங்கும் ஒரே உள்நாட்டு விமான நிறுவனமாக, Cinnamon Air தனது திட்டமிடப்பட்ட விமான சேவையை கொழும்பு மற்றும் யாழ்ப்பாணம் இடையே விரைவான, தடையற்ற, செலவு குறைந்த, விவேகமுள்ள பயணிகளின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதற்காக மிகவும் கவனமாக வடிவமைத்துள்ளது. மற்றும் நம்பகமான போக்குவரத்து விருப்பம். இந்த திட்டமிடப்பட்ட விமானங்கள் வேகம் மற்றும் வசதியை உறுதி செய்யும் அதே வேளையில், முக்கிய சர்வதேச விமானங்களின் வருகை நேரத்துடன் புறப்படும் நேரத்தை கவனமாக ஒத்திசைப்பது பயணிகளை இணைக்கும் போக்குவரத்து நேரத்தை கணிசமாகக் குறைக்கிறது

Join Our WhatsApp Group