இலங்கை கிரிக்கெட் சபை அதிகாரிகள் தொடர்பாக கருத்துக்களை வெளியிட ஊடகம் ஒன்றுக்கு தடை

12

சிலுமின செய்தித்தாள், www.silumina.lk மற்றும் அதனுடன் தொடர்புடைய
அனைத்து சமூக ஊடக கணக்குகளுக்கும் இலங்கை கிரிக்கெட் (SLC) மற்றும் அதன் அதிகாரிகள் தொடர்பான எந்தவொரு உள்ளடக்கத்தையும் வெளியிடுவதற்கு கொழும்பு மாவட்ட நீதிமன்றம் தடை உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது.

சிலுமின நாளிதழ் மற்றும் அசோசியேட்டட் நியூஸ்பேப்பர்ஸ் ஆஃப் சிலோன் லிமிடெட் (ANCL) ஊடகவியலாளர் ஒருவருக்கு எதிராக SLC இன் தலைவர் மற்றும் துணைத் தலைவர் தாக்கல் செய்த முறைப்பாட்டின் அடிப்படையில் இந்த தடை உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இழப்பீடு தொகையாக ரூ. ஒரு பில்லியன் வழங்க வேண்டும் என்று புகார் மனுவில் கோரப்பட்டுள்ளது.

இதன் விளைவாக, SLC அல்லது அதன் நிர்வாகிகளை இழிவுபடுத்தும் எந்தவொரு உள்ளடக்கத்தையும் வெளியிடுவதற்கு மேலே குறிப்பிடப்பட்ட ஊடக நிறுவனத்திற்கு நீதிமன்றம் தற்காலிகத் தடை விதித்துள்ளது. புகார் மீதான விசாரணை முடியும் வரை இந்த கட்டுப்பாடு தொடரும்

Join Our WhatsApp Group