தூதரக விவகாரங்களுக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டுகள்: வெளி விவகார அமைச்சு முற்றாக நிராகரிப்பு

14

தூதரக விவகாரங்கள் பிரிவுக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டுகளை வெளியுறவு அமைச்சகம் திட்டவட்டமாக நிராகரிக்கிறது

வெளிவிவகார அமைச்சின் தூதரக விவகாரப் பிரிவுக்கு எதிரான தொலைக்காட்சி செய்தி அறிக்கையின் குற்றச்சாட்டை வெளியுறவு அமைச்சகம் திட்டவட்டமாக நிராகரிக்கிறது.

தூதரக விவகாரங்கள் பிரிவின் தற்போதைய நியமன முறையை மூன்றாம் தரப்பினர் பயன்படுத்தி ஆவணங்களை அங்கீகரிக்கும் நடவடிக்கையில் வெளியுறவு அமைச்சகத்தின் எந்த ஊழியர்களும் ஈடுபடவில்லை என்பதை அமைச்சகம் தெரிவிக்க விரும்புகிறது.

பொதுமக்களுக்கு பயனுள்ள மற்றும் வினைத்திறனான சேவையை உறுதி செய்வதற்காக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட நியமன முறையானது, நேர்மையற்ற மூன்றாம் தரப்பினரால் தேவையற்ற நிதி ஆதாயங்களுக்காக தவறாகப் பயன்படுத்தப்படுவதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது.

இந்த மூன்றாம் தரப்பினரால் கூறப்படும் நடவடிக்கைகள் குறித்து விசாரிக்குமாறு வெளியுறவு அமைச்சகம் சட்ட அமுலாக்க அதிகாரிகளிடம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

ஆவண அங்கீகரிப்பு என்பது தூதரக விவகாரங்கள் பிரிவின் ஒரு நாள் சேவையாகும். ஒரு ஆவணம் பிரிவின் கவுண்டரில் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட நேரத்திலிருந்து 25 நிமிடங்கள் அல்லது அதற்கும் குறைவான நேரத்தில் அங்கீகரிக்கப்பட்டு,

விண்ணப்பதாரர்கள் மூன்றாம் தரப்பினரைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக, கொழும்பில் உள்ள தூதரக விவகாரப் பிரிவு மற்றும் யாழ்ப்பாணம், திருகோணமலை, மாத்தறை, குருநாகல் மற்றும் கண்டி ஆகிய இடங்களில் உள்ள அதன் பிராந்திய தூதரக அலுவலகங்களுக்கு நேரிலும், முன் நியமனத்துடன் நேரடியாகவும் அங்கீகாரத்திற்கான ஆவணங்களை சமர்ப்பிக்குமாறு கடுமையாக அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். சார்பில். இதுபோன்ற அங்கீகரிக்கப்படாத செயல்கள் குறித்தும், அவர்களின் தந்திரங்களுக்கு இரையாக வேண்டாம் என்றும் பொதுமக்கள் எச்சரிக்கப்படுகிறார்கள்.

எந்தவொரு விளக்கத்திற்கும் வெளியுறவு அமைச்சகத்தின் பொது இராஜதந்திரப் பிரிவைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

Join Our WhatsApp Group