சனத் ஜெயசூரியவின் சாதனையை முறியடித்த அஞ்சலோ மேத்யூஸ், திமுத் கருணாரத்ன

24

ஏஞ்சலோ மேத்யூஸ், சனத் ஜெயசூர்யாவை பின்னுக்குத் தள்ளி, டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அதிக ரன்கள் எடுத்த இலங்கையின் மூன்றாவது வீரர் என்ற பெருமையை பெற்றார்.

சனத் ஜெயசூர்யாவை பின்னுக்கு தள்ளி, டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இலங்கையின் மூன்றாவது அதிக ரன்கள் எடுத்த வீரர் என்ற சாதனையை ஏஞ்சலோ மேத்யூஸ் படைத்துள்ளார். வியாழக்கிழமை நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் மேத்யூஸ் இந்த சாதனையை நிகழ்த்தினார்.

2009 ஆம் ஆண்டு தனது டெஸ்டில் அறிமுகமான மேத்யூஸ், 110 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி ஜெயசூர்யாவின் 6,973 ரன்களை கடந்தார்.

35 வயதான ஆல்-ரவுண்டர், இலங்கையின் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அதிக ரன் குவித்தவர்கள் பட்டியலில் குமார் சங்கக்கார (12,400 ரன்கள்) மற்றும் மஹேல ஜெயவர்த்தனே (11,814 ரன்கள்) ஆகியோருக்கு பின்தங்கியுள்ளார். அவர் ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் உறுதியான வீரராக இருந்து வருகிறார். மற்றும் துடுப்பாட்டம் மற்றும் பந்து இரண்டிலும் மகத்தான பங்களிப்பை வழங்கியுள்ளார்.

இதற்கிடையில், இலங்கையின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் திமுத் கருணாரத்னே, இலங்கை டெஸ்ட் தொடக்க ஆட்டக்காரராக அதிக ரன்கள் எடுத்த சனத் ஜெயசூர்யாவின் சாதனையை முறியடித்தார். இலங்கை அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரராக சனத் ஜெயசூர்யாவின் 5932 ஓட்டங்களை திமுத் கருணாரத்ன கடந்து சென்றார்.

இரண்டிலும் மகத்தான பங்களிப்பை வழங்கியுள்ளார்.

இதற்கிடையில், இலங்கையின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் திமுத் கருணாரத்னே, இலங்கை டெஸ்ட் தொடக்க ஆட்டக்காரராக அதிக ரன்கள் எடுத்த சனத் ஜெயசூர்யாவின் சாதனையை முறியடித்தார். இலங்கை அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரராக சனத் ஜெயசூர்யாவின் 5932 ஓட்டங்களை திமுத் கருணாரத்ன கடந்து சென்றார்.

Join Our WhatsApp Group