பதிவு செய்யப்படாத மொபைல்கள் நாட்டுக்குள் கடத்தல் : நடவடிக்கை எடுக்கக் கோருகிறது இறக்குமதியாளர் சங்கம்

0
14

பதிவு செய்யப்படாத மொபைல் சாதனங்களை கடத்துவது அரசாங்கத்தின் வரி வருவாயை இழக்கிறது மற்றும் தேசிய பாதுகாப்புக்கு அச்சுறுத்தலாக உள்ளது*

கையடக்கத் தொலைபேசி இறக்குமதியாளர்கள் சங்கம், தனிநபர்களை கேரியர்களாகப் பயன்படுத்தி நாட்டிற்குள் கையடக்கத் தொலைபேசிகளைக் கடத்தும் திட்டமிட்ட மோசடி, அரசாங்கத்தின் வரி வருமானத்தைப் பறித்து, தேசியப் பாதுகாப்பிற்கு அச்சுறுத்தலை ஏற்படுத்துவது தொடர்பில் அமைச்சர் மனுஷ நாணயக்காரவிடம் விளக்கமளித்ததையடுத்து, அமைச்சர் நாணயக்கார அது தொடர்பான விடயங்களை அமைச்சரிடம் விளக்கினார். அரச நிதியமைச்சர் ரஞ்சித் சியம்பலாபிட்டிய மற்றும் தொலைத்தொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணைக்குழு அதிகாரிகள் மற்றும் இந்த மோசடியை தடுக்க தேவையான நடவடிக்கை எடுக்குமாறு வலியுறுத்தியுள்ளனர்.

தொழில் மற்றும் வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பு அமைச்சர் மனுஷ நாணயக்காரவிற்கும் கையடக்க தொலைபேசி இறக்குமதியாளர் சங்கத்திற்கும் இடையில் இன்று (27) இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலில் இந்த உண்மைகள் வெளியாகியுள்ளன.
உண்மைகள் வெளியாகியுள்ளன.

கையடக்க தொலைபேசி இறக்குமதியாளர்கள் சங்கம், இந்த மோசடியை தடுக்க உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என அமைச்சரிடம் தெரிவித்தது.

மேற்படி சட்டவிரோதமான முறையில் கையடக்கத் தொலைபேசிகளை இறக்குமதி செய்ததன் காரணமாக 2021 ஆம் ஆண்டு மாத்திரம் 220 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர்கள் உண்டியல் முறையின் ஊடாக வெளிநாடுகளுக்கு சட்டவிரோதமாகப் பரிமாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், அரசாங்கத்திற்கு வரி வருமானம் இழப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் கையடக்கத் தொலைபேசி இறக்குமதியாளர்கள் சங்கம் அமைச்சரிடம் தெரிவித்துள்ளது. 7.8 பில்லியன் ரூபாய் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பிற்கு பாதிப்பை ஏற்படுத்தும் சட்ட விரோதமாக கையடக்க தொலைபேசிகளை இறக்குமதி செய்வதை நிறுத்துவதற்கு தேவையான நடவடிக்கைகள் நிதி இராஜாங்க அமைச்சர் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணைக்குழுவின் தலையீட்டின் கீழ் எடுக்கப்படும் என அமைச்சர் மனுஷ நாணயக்கார உறுதியளித்துள்ளார்.

ஒரு பதிலை விடவும்

தயவு செய்து உங்கள் கருத்தை உள்ளிடவும்!
இங்கே உங்கள் பெயரை உள்ளிடவும்