மூன்றாம் தவணை: பாடசாலைகள் திங்கட்கிழமை (5) திறக்கப்படும்.

0
23

அனைத்து அரசு மற்றும் அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பள்ளிகளுக்கான 3வது தவணை திங்கள்கிழமை தொடங்குகிறது. கல்வி அமைச்சின் பாடசாலை விவகாரங்களுக்கான மேலதிக செயலாளர் லலித எகொடவல கருத்து தெரிவிக்கையில், 2ம் தவணை வியாழன் (1) மற்றும் வெள்ளிக்கிழமை (2) அனைத்து பாடசாலைகளுக்கும் விடுமுறையாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்தார்.

பள்ளிகளுக்கான கிறிஸ்துமஸ் விடுமுறைகள் டிசம்பர் 22 ஆம் தேதி தொடங்கும், மேலும் பள்ளிகள் 2023 ஜனவரி 2 ஆம் தேதி மீண்டும் திறக்கப்படும். அதன்பிறகு, G.C.E க்கு 2023 ஜனவரி 20 முதல் பிப்ரவரி 20 வரை ஒரு மாதத்திற்கு பள்ளிகள் மூடப்படும். உயர்தரப் பரீட்சை. அனைத்து அரசு மற்றும் அரசு அங்கீகாரம் பெற்ற பள்ளிகளின் 3வது தவணை மார்ச் 24ம் தேதியுடன் முடிவடைகிறது.

ஒரு பதிலை விடவும்

தயவு செய்து உங்கள் கருத்தை உள்ளிடவும்!
இங்கே உங்கள் பெயரை உள்ளிடவும்