ஐபோன் 14-க்கு போட்டியாக கூகுள் களமிறக்கப்போகும் ஸ்மார்ட்போன்

111

கூகுள் நிறுவனத்தின் பிக்சல் 7 மொபைலுக்கான வெயிடிங் முடிவுக்கு வந்துவிட்டது. எப்போது வெளியாகும் என காத்திருந்த வாடிக்கையாளர்களுக்கு பெரிய செய்தி ஒன்றை கூகுள் கொடுத்து அவர்களை இன்பத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. அதாவது கூகுள் பிக்சல் 7 சீரிஸூக்கான வெளியீட்டு தேதி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த மொபைல் அக்டோபர் 6 ஆம் தேதி ‘மேட் பை கூகுள்’ நிகழ்வில் வெளியிடப்படும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த அறிமுகத்திற்கு முன்னதாகவே பிக்சல் 7 மற்றும் பிக்சல் 7ப்ரோ ஸ்மார்ட்போன் மார்க்கெட்டில் களமிறக்கப்பட உள்ளது.

பிக்சல் 7 மற்றும் 7 ப்ரோ விரைவில் இலங்கைக்கு வரவுள்ளதாக கூகுள் அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

Google Pixel 7 அம்சங்கள்

I/O 2022-ன் போது ஸ்மார்ட்போனின் வடிவமைப்பை கூகுள் வெளியிட்டது.பிக்சல் 6 தொடரில் காணப்பட்ட விரும்பத்தக்க கேமரா வைசரை இந்த மொபைலிலும் எதிர்பார்க்கலாம். அடிப்படை பிக்சல் 7 ஆனது எல்இடி ப்ளாஷ் கொண்ட இரட்டை கேமரா அமைப்புடன் வரும். உயர்நிலை ப்ரோ மாடலாக இருக்கும் போது, ​​ப்ரோ மாடல் மூன்று கேமரா அமைப்பைக் கொண்டிருக்கும். கைபேசியில் 12MP அல்ட்ராவைட் கேமராவுடன் 50MP பிரதான கேமராவும் இடம்பெறும் என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. பிக்சல் 7 ப்ரோவில் கூடுதலாக 48எம்பி டெலிஃபோட்டோ கேமரா இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Join Our WhatsApp Group